Ég var á ferð um Snæfellsnesið í sl. viku. Renndi inn í Ólafsvík seint um kvöld og kom við í Söluskálanum Ó.K. á leiðinni á tjaldstæðið. Þar kostaði 2l Pepsi 520 kr! Það er ekki nærri því svona dýrt í okurbúllunni N1. Kvöldið áður var 2l Pepsi keypt á 198 kr í ónefndri verslun. Nóttin á tjalstæðinu var ódýrari, 500 kr. á manninn.
Með kveðju,
Unnar